พูดคุยกับทางร้าน / รีวิว

ความเด็ดที่ต้องบอกต...

ความเด็ดที่ต้องบอกต่อ มาอีกแล้วจ้าา มีมาเรื่อยๆ ไม่ขาดสายกันเลยทีเดียว  

RSS

admin
(@admin)
Member Admin
17/12/2019 2:35 pm  

สวัสดีครับสมาชิกทุกๆท่านวันนี้ผมได้มีโอกาสเข้าไปนวดที่ร้าน อ พ ช ป้ายสีเขียวรามอินทรา14ไปตามคำแนะนำจากเพื่อนๆในกลุ่มบอกร้านนี้นวดดีบริการดีและ...ดี555 เห็นเขาแนะนำกันเยอะพอสมควรครับ มีโอกาสก็เลยต้องไปลองดูสักหน่อยค้าบ พอไปถึงผมจอดรถหน้าร้านเลยครับไปแบบไม่ได้จอง ขอวัดดวงเอาดูสิว่าจะดวงดีหรือไม่ดี555 จอดรถเสร็จแล้วผมเดินเข้าไปในร้านทันที ก็ได้เจอกับพีอาร์หน้าร้าน กล่าวคำทักทายแล้วถามว่าได้จองน้องไว้ไหมคะ ผมบอกไม่ได้จองครับ น้องพีอาร์ถามนวดอะไรดีคะผมเลยถามว่ามีอะไรแนะนำบ้าง น้องแนะนำมาหลายคอสมากครับ เออร้านนี้มีหลากหลายคอสที่น่าสนใจอยู่เหมือนกัน ผมสะดุดที่คอส ไทยประคบกับฮอทออยประคบนี่แหละครับผมคิดอยู่พักนึ่งเพราะไม่เคยนวดเลยทั้ง2คอส ผมตัดสินใจเลือกฮอทออยประคบครับ พีอาร์ให้จ่ายค่าคอสเสร็จแล้วเรียกน้อง บ ต ออกมารับทันที บต ออกมาทักทายสวัสดีแล้วพาขึ้นไปห้องนวด น้องให้ผมอาบน้ำรอ เสร็จแล้วน้องขึ้นมาเริ่มนวดเลย น้ำหนักมือดีมากเลยสบายๆบวกด้วยความร้อนของลูกประคบและกลิ่นสมุนไพรทำให้ยิ่งรู้สึกสบายผ่อนคลายมากขึ้น ผ่านไปสักพักน้องให้หงาย น้องชายผมมันเริ่มตื่น หืมมยิ่งมองน้อง บต ไฟหน้าของแท้และใหญ่แบบเต็มไม้เต็มมือเห็นแล้วทำให้น้องชายผมนิ่มชี้หน้าน้องเลย55ก็อายอยู่นะครับบ น้องเลยถามนวดพิเศษไหม ผมก็จัดระดับสุดไปเลย น้องถอดหมดแล้วเริ่มบิ้ว แค่ใช้นมถูตัวผมก็ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลยครับ โอ้ยยย!! ปกติใจจะไม่เต้นแรงขนาดนี้นะ55 ไม่ไหวแล้วผมเปลี่ยนจากอยู่ล่างขึ้นมาบนเลย เสียงเตียงกึก กักๆตามแรงดันไวไปตามจังหวะเสร็จแล้ว โอ๊ะ!!สบายตัวและสบายกระเป๋าเลย บวกเพิ่มอีก1500 ค่าขนมน้องครับ น้องยังถือว่าใหม่ในสายนี้ แต่นวดให้เต็ม 10 บริการและเอนเตอร์เทรนผมให้ 8 ครับ(ไฟหน้าของแท้แม่ให้มาเยอะมาก)จบลงด้วยความประทับใจครับสมคำล่ำลือจริงๆคร้าบบไม่ผิดหวังจริงๆ

Share:
Scroll to top

Please Login or Register