พูดคุยกับทางร้าน / รีวิว

สวัสดีคร้าบบบ... ไม...

สวัสดีคร้าบบบ... ไม่พูดพร่ำทำเพลงน่ะครับ​ ผมเขียนไม่เก่ง​เจออะไรขอพูดไปแบบนั้นนะครับ  

RSS

admin
(@admin)
Member Admin
09/01/2020 6:18 pm  

สวัสดีคร้าบบบ... ไม่พูดพร่ำทำเพลงน่ะครับ​ ผมเขียนไม่เก่ง​เจออะไรขอพูดไปแบบนั้นนะครับ

ผมอยากบอกต่อเผื่อมีใครชอบใจงานแบบที่ผมเจอ​ ผมเจอร้านนี้ในเพจครับ​ พิกัดรามอินทรา​14​ แถวปั้มpt.ร้านคอโรฟิวครับ​เขียวตั้งแต่หน้าร้าน555​ ผมจองรูปจากหน้าเฟสครับน้อง​ เดือน3ครับ​ ม-น.​ เจอตัวจริงหน้าสวยตรงปก​แต่น้องอวบนะคะคืออวบมากอยู่แต่ไม่เผละ​ และก้สูงด้วย​ น้องนวดได้ทั้งไทย​ อโรม่า​ ครบคอส​ ผมเซฟงบครับลองนวดไทย​300/ชม.​ ได้ห้องส่วนตัว​ เหมาะกับคนไม่ชอบเลอะน้ำมันนวดไทยก้ได้ห้องส่วนตัว​ วันนี้ผมมีเวลาน้อยแต่1ชม.หลังผมได้นวดจนสบาย​น้ำหนักมือจัดว่าดี​ หนักได้เบาได้บอกยังไงตามใจได้ถือว่าผ่าน​ หลังนวดไปเกือบๆครึ่งชม.​ พลิกมานวดด้านหน้าเปิดประตูลมแบบเฉียดฉิวน้องชาย​ ไม่น่าผิดความตั้งใจ​ และก้พอได้รู้มาบ้าง​ เมื่อน้องชายผมส่งสัญญา​ น้องก็ถามถึงงานผ่อนคลาย​ ผมมีเวลาน้อยครับไม่โลกสวยจัดเลย​v3​ ผิวพรรณ​ เนียน​ ไม่เคยมีลูกครับ เต็มไม้เต็มมือ​ โมกสดได้​ จัดสไลด์​ตามใจ​ ไม่ผิวหวัง​ อารมณ์ร่วมถือว่าผ่านเลย​ คริคริ​ จัดเสร็จภารกิจเหบือเวลาน่าจะประมาณ10นาที​ น้องให้ไปล้างตัว.. ราคาค่าขนมาตรฐาน​ทั่วไป​ บวกราคาคอร์ส​300​ ก็​1800​ เบาๆ​ สำหรับผมถือว่ามาได้เดือนละครั้ง2ครั้งอยู่ครับ55555 #มือใหม่งบไม่ให้แต่ใจรัก​ ใครชอบแนวอวบๆ​ ชอบงานได้นวด​ ผมแนะนำน่ะครับ​ ร้านสีเขียว​ รามอินทรา14​คร้าบบบ

Share:
Scroll to top

Please Login or Register