พูดคุยกับทางร้าน / รีวิว

หูยยยยย.....เด็ดมาก...

หูยยยยย.....เด็ดมากกกกกก ขอบอก เงินทอนเพียบ!!!  

RSS

admin
(@admin)
Member Admin
25/11/2019 5:39 pm  

งานดีๆ มีมาฝากอีกแล้วคร้าบบ
ผมเป็นคนชอบนวดก็อย่างว่าละคร้าบคือนวดแล้วก็มีบวกก้ว่ากันไป
แต่หลักๆของผมต้องได้รีดเส้น​
อาทิตย์​ที่แล้วเพื่อนผมบอกเจอร้านในซอยมัยลาภ​(รามอินทรา14)​จากเพจ
บอกไปลองมาแล้วร้านนี้(เยื้องๆปั้มPT)​ค่อนข้างลงตัวพนักงานนวดได้ทุกคน
ตรงสไตล์​ผมเลยลองตั้งใจไปจัดแบบไม่จอง
เปิดประตูเข้าไปด้วยการทักทายของพีอาร์​อวบๆเสียงแจ้วๆ..
ผมบอกไม่ได้จอง​  พีอาร์​ก็จัด​ น้อง​ ซ.ย.ให้
น้องออกมารับพร้อมหารองเท้าให้เปลี่ยน​แรกมองนางเหมือนสาวรัสเซีย555​ไม่ผอม​ ไม่อ้วนถือว่า​ไม่ใช่หุ่นดี​ก้ถือว่าได้​.พาขึ้นชั้นบน​ห้องส่วนตัวแต่ห้องน้ำมีแค่ชั้นละ1ห้อง
แรกลงน้ำหนักมือ​อื้อหือ.. นี่แหละที่ตามหา​ ต่อด้วยรีดเส้นลงน้ำมันร้อนอุ่นๆสบายๆผมชอบนวดน้ำหนักกลางๆถึงหนัก​งานนวดผมให้เลย9.5 พอรีดหลังจนเคลิ้มน้องก้ไล่ลงมาเฉี่ยวๆปาดๆพอดีๆไม่ล่วงล้ำเกินไปเหมือนดูเชิงผม​ จากที่เคลิ้มจะหลับ.. ตาผมตื่นเลยคร้าบบ.. น่าจะน้องชายก็ตื่นด้วย​ หุหุ
ปาดไปรีดไป​ก้นผมก้ยุ่ไม่สุข​ พร้อมได้ยินเสียงแผ่วๆว่าพี่อยากผ่อนคลายไหมคะ
ผมไม่โลกสวยคร้าบ​ถามกลับตามที่ต้องการ​ น้องบอกราคามาตรฐาน​ทั่วไป​ ผมบอกจัดจบ​v3
อารมณ์​นี้มาไม่ต้องรีรอ​ น้องไปล้างตัวมาล้างตู้เย็นทำเอาผมตูดโด่งเลยงานนี้
นอนคว่ำไม่ไหวหงายเลยคร้าบบ
บอดี้ใช้ได้​ถูกใจผมอีกดอกคือ.. น้องสาวเธอออริจินอลครับไม่ตัดแต่งทรง​ ถูกใจผมเลย
บวบสดๆได้ไม่กั๊ก​สายดูดไข่สไลด์​ตูด​  ซ.ย.​ไม่ทำให้ผิดหวัง​
บอกไม่อายเลยครับงานนี้ผมเสร็จเร็วมาก​เพราะอารมณ์​มาเต็ม​ เวลามีเหลือน้องมารีดต้นคอไหล่ให้เพิ่มฟินๆงานรีดเส้นไปอีก.. จบงานอาบน้ำตัวเบากลับบ้าน
ราคาปกติมาตรฐาน​ทั่วไป.. คุ้มครับกับใครชอบงานนวด​ต้องคนนี้เลย
ร้านป้ายเขียวๆ.. ใครชอบแนวผมไปจัดเลยคร้าบ

Share:
Scroll to top

Please Login or Register