พูดคุยกับทางร้าน / รีวิว

อยากบอกต่อคร้าบบบบ....

อยากบอกต่อคร้าบบบบ.. ครั้งนี้ผมตั้งใจมาครับร้านนวดซอยมัยลาภแถวๆปั้มpt.​  

RSS

admin
(@admin)
Member Admin
17/12/2019 2:38 pm  

อยากบอกต่อคร้าบบบบ.. ครั้งนี้ผมตั้งใจมาครับร้านนวดซอยมัยลาภแถวๆปั้มpt.​

ตั้งใจไปจัด4แฮนด์​ ผมจองล่วงหน้า​ น้อง​ มี... สาวอวบๆเต็ม​ กับน้อง​ ด.​ หุ่นใช้ได้​ คอร์สนี้ผมว่าฟินไปอีกแบบเลยละ​ เริ่มต้นทั้ง2นาง​ นวดได้จัดว่าดีเลยหนักได้เบาได้สบายถูกใจผมเลย ตามสไตล์​นวดไปสบายไปเคลิ้มไปพอไล่ลงช่วงเอว​ 55​ ผมตื่นมีปาดมีเฉี่ยว​ไม่ลุกล้ำไปมากเกินกว่านั้น ก็เสียวสิครับ​.. ยังคงนวดไปแบบถูกใจคนชอบนวด​ พอเริ่มไล่ต่ำเอาตรงๆผมส่งซิคน้องๆทันที55ยกตูดหน่อยๆน้องเลยปาดลึกลงไปอีก​ ราคารู้แล้วผมไม่โลกสวยยิงตรงอย่างเดียวครับ​ รีดเส้นแล้วล้ำเส้นด้วย​ลยนะครับ.. เข้าสู่งานบรรเทิงน้องๆแบ่งหน้าที่แบยไม่ได้นัดหมาย1บิ้วบน​ 1บิ้วล่างสาวอวบอมสดได้ซี้ดซ้าด​ ส่วน​ ด.​ไม่จัดว่าแรง​ชัด​จัดเต็ม​ ยังไม่ถนัดการอมสดเท่าไหร่แต่น้องพูดจาพาเพลินกำลังพอดี​ถือว่าผ่าน เป็นว่างานนี้​ ได้​ มี... กับ​ ด.​ เรียกว่าลงตัว​ คนนึงรุก​ คนนึงรับ​ มี... ขึ้นร่อน​พริ้วเรียกว่าหุ่นไม่ใช่อุปสรรค​ ด.เลียหัวนม​ ผมถึงตั้งแต่ไก่ยังไม่โห่​ สักพักน้องเว้นวรรคด้วการนวดขา​ แก้ตัวยก2​ ผมรุกบ้าง​ รอบนี้ฟินนานหน่อย​ จัดได้2ยก​ ราคาตามาตรฐาน​ ต่อคนเหมือนงานเดี่ยว​ คอร์ส​นี้ยังเป็นราคา1090​ ผมนวดเดือนครั้ง​ ก้ปิดงบไปสำหรับเดือนนี้​ งานคู่ชื่นมื่น​ เดือนหน้าจัดอีกคู่ละกัน​ ร้านนี้ยังมีมาตรฐาน​เรื่องงานนวดจะสุ่มหรือจองผมยังประทับใจอยู่​ งานหน้ามาใหม่​ กับมือใหม่หัดเขียนคร้าบบ

Share:
Scroll to top

Please Login or Register